ธรรมาภิบาล

ทีมผู้บริหาร

Johan Schot

ผู้ก่อตั้งและผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ

jwschot@uu.nl

ทวิตเตอร์: twitter.com/Johan_Schot

วิคตอเรีย ชอว์

ผู้อำนวยการโครงการ

vas31@sussex.ac.uk

ทวิตเตอร์: twitter.com/IntPartnerships

เจอรัลดีน บลูมฟิลด์

หัวหน้าฝ่ายสื่อสาร

G.Bloomfield@sussex.ac.uk

ทวิตเตอร์: twitter.com/GabGeraldine

ปิ๊บ โบลตัน

ผู้ประสานงานธุรการ

PJBolton@sussex.ac.uk

ฟรานซิสโก โดมิงเกซ

ผู้ช่วยฝ่ายสนับสนุนการวิจัยและการสื่อสาร

F.dominguez@sussex.ac.uk

คณะกรรมการปกครอง

เนเธอร์แลนด์

Johan Schot ศาสตราจารย์ด้านประวัติศาสตร์โลกเปรียบเทียบ Utrecht Center for Global Challenges | ผู้ก่อตั้ง TIPC & ผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ

jwschot@uu.nl

 

สวีเดน

Goran Marklund รองผู้อำนวยการ General External Matters, Vinnova

goran.marklund@vinnova.se

Daniel Johansson หัวหน้าฝ่ายวิเคราะห์ Vinnova

daniel.johansson@vinnova.se

โคลอมเบีย

Sonia Esperanza Monroy Varela, ผู้อำนวยการย่อยทั่วไป, กระทรวงวิทยาศาสตร์, เทคโนโลยีและนวัตกรรม, Minciencias

semonroy@colciencias.gov.co

 

ฟินแลนด์

Christopher Palmberg หัวหน้าที่ปรึกษา Business Finland

Christopher.Palmberg@businessfinland.fi

Heli Karjalainen ผู้อำนวยการฝ่ายกลยุทธ์และผลกระทบ Business Finland

heli.karjalainen@businessfinland.fi

แอฟริกาใต้

Imraan Patel รองอธิบดีกรมวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี (DST)

imraan.patel@dst.gov.za

Sepo Hachigonta ผู้อำนวยการฝ่ายความสัมพันธ์ระหว่างประเทศและความร่วมมือ มูลนิธิวิจัยแห่งชาติ (NRF)

sepo.hachigonta@nrf.ac.za

นอร์เวย์

Elisabeth Gulbrandsen ที่ปรึกษาพิเศษ สภาวิจัยแห่งนอร์เวย์ (RCN)

egu@forskningsradet.no

 

 

 

TIPC Leads

Johan Schot

ผู้ก่อตั้งและผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ

jwschot@uu.nl